Electrode don Electromagnetic Flowmeter

Electromagnetic flowmeters suna amfani da abubuwa daban-daban don lantarki da zoben ƙasa saboda yanayin amfani da hanyoyi daban-daban.Gabaɗaya, kayan da ake amfani da su don lantarki da zoben ƙasa sune: 316 (bakin ƙarfe), Harbin C alloy, tantalum, titanium, platinum, da sauransu, kayan gama gari da masana'antun ke amfani da su sune: 316 kayan.

────────────────────────────────────────────────── ──────

Abu: SS316L, HC276, Titanium, Tantalum

Girman Electrode: M3, M5, M8

MOQ: guda 20

Aikace-aikace: Electromagnetic Flowmeter


  • linkend
  • twitter
  • YouTube2
  • whatsapp 1
  • Facebook

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Me yasa kuke buƙatar lantarki

Electromagnetic flowmeter ya ƙunshi na'urori masu auna firikwensin da masu juyawa.Ya dogara ne akan dokar Faraday na shigar da wutar lantarki kuma ana amfani dashi don auna yawan kwararar ruwa mai ɗaukar nauyi tare da haɓakawa fiye da 5μS / cm.Mita ce ta shigar da ita don auna yawan kwararar ƙarar matsakaicin gudanarwa.Baya ga auna yawan kwararar ruwa na gabaɗaya, ana kuma iya amfani da shi don auna yawan kwararar ruwa masu ƙarfi kamar su acid mai ƙarfi da alkalis, da madaidaicin ruwa mai ƙarfi mai ƙarfi biyu da aka dakatar da su kamar laka, ɓangaren litattafan almara. , da almara.

Na'urar siginar tana da kariya gaba ɗaya ta hanyar lantarki don tabbatar da cewa ƙaramin siginar ba za ta tsoma baki ta hanyar nada ba kuma ta tabbatar da daidaiton ƙaramin ma'aunin kwarara.

Sunan samfuran Electrode don mita mita
Akwai kayan aiki Tantalum, HC276, Titanium, SS316L
MOQ guda 20
Girman lantarki guda ɗaya M3, M5, M8
Grounding lantarki Saukewa: DN25-DN350
Electrode don Electromagnetic Flowmeter

Amfaninmu

Masana'antun jiki, rangwamen farashi
Kayan aiki na ƙwararru, tabbataccen inganci
Saurin Aiki, Gajeren Lokacin Jagora

Nau'in kayan lantarki na lantarki

1. 316L (Ruwan cikin gida, ruwan masana'antu, ruwan rijiyar danyen ruwa, ruwan najasa na birni, Corrosive acid, alkali, maganin gishiri).
2. Hastelloy B da Hastelloy C (Mai tsayayya ga oxidizing acid, gishiri mai gishiri, ruwan teku, acid maras-oxidizing, gishiri maras-oxidizing, alkali, sulfuric acid a dakin da zafin jiki.).
3. Titanium (Mai tsayayya da ruwan teku, chlorides daban-daban da hydrochloric acid mai ban dariya, acid chlorinated (ciki har da fuming nitric acid), Organic acids, alkalis).
4. Tantalum (Mai tsayayya ga sauran kafofin watsa labarai na sinadarai banda hydrofluoric acid, fuming sulfuric acid da alkali, gami da tafasar ruwa hydrochloric acid, nitric acid da sulfuric acid kasa 175 ℃).

Bayanin oda

Tambayoyi da umarni yakamata su haɗa da bayanan masu zuwa:
Alamar lantarki (Girman zaren, tsayi)Wutar lantarki (DN No, kauri) Yawan

* Kuna iya buƙatar sani:Yawancin diaphragms na ƙarfe suna da shirye-shiryen da aka yi, waɗannan kawai suna biyan diaphragm.Duk da haka, akwai har yanzu wasu styles cewa zai iya bukatar yin molds, kuma kana bukatar ka biya wani mold fee a wannan lokaci.Tabbas, lokacin da kuka sayi wannan ƙayyadaddun lokaci na gaba, ba lallai ne ku sake biyan kuɗin ƙirar ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana